Amaç Ulaş Bayram

Amaç Ulaş Bayram - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Arıt Kayadibispor
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Amaç Ulaş Bayram tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Amaç Ulaş Bayram

Họ và tênAmaç Ulaş BayramTên thường gọiAmaç Ulaş Bayram
Vị trí thi đấuThủ mônNgày sinh / tuổi (30 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchThổ Nhĩ Kỳ
CLBArıt KayadibisporChiều cao185 cm

Thống kê & phong độ Amaç Ulaş Bayram mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Amaç Ulaş Bayram mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.1
Thủng lưới
2 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp và thành tích của Amaç Ulaş Bayram

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Amaç Ulaş Bayram qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Arıt Kayadibispor

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
2 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Amaç Ulaş Bayram

Amaç Ulaş Bayram là ai?

Amaç Ulaş Bayram quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Amaç Ulaş Bayram tại Keolive.

Amaç Ulaş Bayram đang thi đấu có CLB nào?

Amaç Ulaş Bayram hiện đang thi đấu cho CLB Arıt Kayadibispor ở giải Cúp Thổ Nhĩ Kỳ tại Thổ Nhĩ Kỳ.