Ádám Nyers

Ádám Nyers - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

MTK
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Ádám Nyers tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Ádám Nyers

Họ và tênÁdám NyersTên thường gọiÁdám Nyers
Vị trí thi đấuTiền đạo trung tâmSố áo37
Ngày sinh / tuổi (18 tuổi)Quốc tịchHungary
CLBMTKChiều cao185 cm
ĐTQGHungary U19

Thống kê & phong độ Ádám Nyers mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Ádám Nyers mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
5 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.4

Sự nghiệp và thành tích của Ádám Nyers

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Ádám Nyers qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

MTK

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
5 trận
Số trận thi đấu chính thức
5 trận
Số phút thi đấu
121 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Hungary U19

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Ádám Nyers

Ádám Nyers là ai?

Ádám Nyers quốc tịch Hungary, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Ádám Nyers tại Keolive.

Ádám Nyers đang thi đấu có CLB nào?

Ádám Nyers hiện đang thi đấu cho CLB MTK ở giải VĐQG Hungary tại Hungary.