Zdeněk Vohralík

Zdeněk Vohralík - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Libčany
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Zdeněk Vohralík tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Zdeněk Vohralík

Họ và tênZdeněk VohralíkTên thường gọiZdeněk Vohralík
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (40 tuổi)
Quốc tịchCộng hòa SécCLBLibčany

Thống kê & phong độ Zdeněk Vohralík mùa 2025

Cập nhật thống kê và phong độ của Zdeněk Vohralík mùa 2025 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Zdeněk Vohralík

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Zdeněk Vohralík qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Libčany

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Zdeněk Vohralík

Zdeněk Vohralík là ai?

Zdeněk Vohralík quốc tịch Cộng hòa Séc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Zdeněk Vohralík tại Keolive.

Zdeněk Vohralík đang thi đấu có CLB nào?

Zdeněk Vohralík hiện đang thi đấu cho CLB Libčany tại Cộng hòa Séc.