Zach Rossi

Zach Rossi - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Brisbane City
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Zach Rossi tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Zach Rossi

Họ và tênZach RossiTên thường gọiZach Rossi
Vị trí thi đấuTiền vệSố áo21
CLBBrisbane City

Thống kê & phong độ Zach Rossi mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Zach Rossi mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
14 trận
Số trận đá chính
3 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.5

Sự nghiệp và thành tích của Zach Rossi

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Zach Rossi qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Brisbane City

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
24 trận
Số trận thi đấu chính thức
24 trận
Số phút thi đấu
353 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Zach Rossi

Zach Rossi là ai?

Zach Rossi quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Zach Rossi tại Keolive.

Zach Rossi đang thi đấu có CLB nào?

Zach Rossi hiện đang thi đấu cho CLB Brisbane City ở giải Npl Queensland Úc tại Úc.