Zacarías Abuhadba

Zacarías Abuhadba - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Antofagasta
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Zacarías Abuhadba tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Zacarías Abuhadba

Họ và tênZacarías Nicolás Abu HabdaTên thường gọiZacarías Abuhadba
Vị trí thi đấuHậu vệ cánh tráiSố áo13
Ngày sinh / tuổi (21 tuổi)Chân thuậnTrái
CLBAntofagastaChiều cao177 cm

Thống kê & phong độ Zacarías Abuhadba mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Zacarías Abuhadba mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
32 trận
Số trận đá chính
25 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
4 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Zacarías Abuhadba

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Zacarías Abuhadba qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Antofagasta

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
65 trận
Số trận thi đấu chính thức
65 trận
Số phút thi đấu
1877 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
10 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Zacarías Abuhadba

Zacarías Abuhadba là ai?

Zacarías Abuhadba quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh trái. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Zacarías Abuhadba tại Keolive.

Zacarías Abuhadba đang thi đấu có CLB nào?

Zacarías Abuhadba hiện đang thi đấu cho CLB Antofagasta ở giải Hạng Hai Chile tại Chile.