Yiyi Shi

Yiyi Shi - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Shanghai Segenda
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Yiyi Shi tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Yiyi Shi

Họ và tênYiyi ShiCân nặng78 kg
Tên thường gọiYiyi ShiVị trí thi đấuTiền vệ
Số áo29Ngày sinh / tuổi (25 tuổi)
Quốc tịchTrung QuốcCLBShanghai Segenda
Chiều cao178 cm

Thống kê & phong độ Yiyi Shi mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Yiyi Shi mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
25 trận
Số trận đá chính
9 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.2

Sự nghiệp và thành tích của Yiyi Shi

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Yiyi Shi qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Shanghai Segenda

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
25 trận
Số trận thi đấu chính thức
25 trận
Số phút thi đấu
132 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Yiyi Shi

Yiyi Shi là ai?

Yiyi Shi quốc tịch Trung Quốc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Yiyi Shi tại Keolive.

Yiyi Shi đang thi đấu có CLB nào?

Yiyi Shi hiện đang thi đấu cho CLB Shanghai Segenda ở giải Hạng Hai Trung Quốc tại Trung Quốc.