Yasir Subaşı

Yasir Subaşı - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Batman Petrolspor
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Yasir Subaşı tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Yasir Subaşı

Họ và tênKarahan Yasir SubaşıCân nặng73 kg
Tên thường gọiYasir SubaşıVị trí thi đấuHậu vệ cánh trái
Số áo3Ngày sinh / tuổi (30 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchThổ Nhĩ Kỳ
CLBBatman PetrolsporChiều cao180 cm

Thống kê & phong độ Yasir Subaşı mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Yasir Subaşı mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
11 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Yasir Subaşı

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Yasir Subaşı qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Batman Petrolspor

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
11 trận
Số trận thi đấu chính thức
11 trận
Số phút thi đấu
645 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Turkish Cup (2021-2022) — Vô địch

🏆 Turkish Cup (2021-2022) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Yasir Subaşı

Yasir Subaşı là ai?

Yasir Subaşı quốc tịch Thổ Nhĩ Kỳ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ cánh trái. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Yasir Subaşı tại Keolive.

Yasir Subaşı đang thi đấu có CLB nào?

Yasir Subaşı hiện đang thi đấu cho CLB Batman Petrolspor ở giải Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ tại Thổ Nhĩ Kỳ.