Yang Yun

Yang Yun - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Shijiazhuang Gongfu
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Yang Yun tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Yang Yun

Họ và tênYun YangCân nặng75 kg
Tên thường gọiYang YunVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo36Ngày sinh / tuổi (38 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchTrung Quốc
CLBShijiazhuang GongfuChiều cao185 cm

Thống kê & phong độ Yang Yun mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Yang Yun mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
26 trận
Số trận đá chính
19 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Số lần MVP trận
2 trận
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.9

Sự nghiệp và thành tích của Yang Yun

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Yang Yun qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Shijiazhuang Gongfu

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
55 trận
Số trận thi đấu chính thức
55 trận
Số phút thi đấu
1794 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
7 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Cangzhou

Thời gian
Từ đến
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Yang Yun

Yang Yun là ai?

Yang Yun quốc tịch Trung Quốc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Yang Yun tại Keolive.

Yang Yun đang thi đấu có CLB nào?

Yang Yun hiện đang thi đấu cho CLB Shijiazhuang Gongfu ở giải Hạng Nhất Trung Quốc tại Trung Quốc.