Wei Zhang

Wei Zhang - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Theo dõi hồ sơ cầu thủ Wei Zhang tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Wei Zhang

Họ và tênWei ZhangCân nặng78 kg
Tên thường gọiWei ZhangVị trí thi đấuTiền đạo trung tâm
Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchTrung QuốcChiều cao186 cm

Sự nghiệp và thành tích của Wei Zhang

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Wei Zhang qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Guangxi Pingguo Haliao

Thời gian
Từ đến
Số trận ra sân
13 trận
Số trận thi đấu chính thức
13 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Hebei CFFC

Thời gian
Từ đến
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 FA Cup (2023) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Wei Zhang

Wei Zhang là ai?

Wei Zhang quốc tịch Trung Quốc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Wei Zhang tại Keolive.