Valentine Ozornwafor

Valentine Ozornwafor - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Septemvri Sofia
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Valentine Ozornwafor tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Valentine Ozornwafor

Họ và tênValentine OzornwaforCân nặng85 kg
Tên thường gọiValentine OzornwaforVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo26Ngày sinh / tuổi (27 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchNigeria
CLBSeptemvri SofiaChiều cao194 cm
ĐTQGNigeria U23

Thống kê & phong độ Valentine Ozornwafor mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Valentine Ozornwafor mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
12 trận
Số trận đá chính
5 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.5

Sự nghiệp và thành tích của Valentine Ozornwafor

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Valentine Ozornwafor qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Septemvri Sofia

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
40 trận
Số trận thi đấu chính thức
39 trận
Số phút thi đấu
536 phút
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
7 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Nigeria U23

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Super Lig (2020-2021) — Vô địch

🏆 Super Lig (2020-2021) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Valentine Ozornwafor

Valentine Ozornwafor là ai?

Valentine Ozornwafor quốc tịch Nigeria, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Valentine Ozornwafor tại Keolive.

Valentine Ozornwafor đang thi đấu có CLB nào?

Valentine Ozornwafor hiện đang thi đấu cho CLB Septemvri Sofia ở giải Hạng Nhất Bulgaria tại Bulgaria.