Tyson Espy

Tyson Espy - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Orange County
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Tyson Espy tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Tyson Espy

Họ và tênTyson EspyCân nặng82 kg
Tên thường gọiTyson EspyVị trí thi đấuHậu vệ
Số áo15Ngày sinh / tuổi (17 tuổi)
CLBOrange CountyChiều cao188 cm

Thống kê & phong độ Tyson Espy mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Tyson Espy mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
23 trận
Số trận đá chính
11 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.3

Sự nghiệp và thành tích của Tyson Espy

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Tyson Espy qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Orange County

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
35 trận
Số trận thi đấu chính thức
35 trận
Số phút thi đấu
982 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Tyson Espy

Tyson Espy là ai?

Tyson Espy quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Tyson Espy tại Keolive.

Tyson Espy đang thi đấu có CLB nào?

Tyson Espy hiện đang thi đấu cho CLB Orange County ở giải USL Championship Mỹ tại Mỹ.