Tymofii Khussin

Tymofii Khussin - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Inhulets
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Tymofii Khussin tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Tymofii Khussin

Họ và tênTimofii KhussinTên thường gọiTymofii Khussin
Vị trí thi đấuTiền vệ trung tâmSố áo17
Ngày sinh / tuổi (24 tuổi)Quốc tịchUkraine
CLBInhulets

Thống kê & phong độ Tymofii Khussin mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Tymofii Khussin mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
11 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Tymofii Khussin

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Tymofii Khussin qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Inhulets' Petrove

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
11 trận
Số trận thi đấu chính thức
11 trận
Số phút thi đấu
685 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Tymofii Khussin

Tymofii Khussin là ai?

Tymofii Khussin quốc tịch Ukraine, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Tymofii Khussin tại Keolive.

Tymofii Khussin đang thi đấu có CLB nào?

Tymofii Khussin hiện đang thi đấu cho CLB Inhulets ở giải Hạng Hai Ukraine tại Ukraine.