Tuan Tu Le

Tuan Tu Le - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Quảng Ninh
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Tuan Tu Le tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Tuan Tu Le

Họ và tênTuan Tu LeTên thường gọiTuan Tu Le
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo5
Ngày sinh / tuổi (33 tuổi)Quốc tịchViệt Nam
CLBQuảng NinhChiều cao183 cm

Thống kê & phong độ Tuan Tu Le

Cập nhật thống kê và phong độ của Tuan Tu Le với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Tuan Tu Le

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Tuan Tu Le qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Than Quang Ninh

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Thép Cần Thơ FC

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Tuan Tu Le

Tuan Tu Le là ai?

Tuan Tu Le quốc tịch Việt Nam, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Tuan Tu Le tại Keolive.

Tuan Tu Le đang thi đấu có CLB nào?

Tuan Tu Le hiện đang thi đấu cho CLB Quảng Ninh tại Việt Nam.