Tom Robinson

Tom Robinson - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

AFC Bournemouth U18
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Tom Robinson tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Tom Robinson

Họ và tênTom RobinsonTên thường gọiTom Robinson
Vị trí thi đấuTiền vệQuốc tịchAnh
CLBAFC Bournemouth U18

Thống kê & phong độ Tom Robinson mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Tom Robinson mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
3 trận
Số trận đá chính
2 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Tom Robinson

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Tom Robinson qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

AFC Bournemouth U18

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
3 trận
Số trận thi đấu chính thức
3 trận
Số phút thi đấu
180 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Tom Robinson

Tom Robinson là ai?

Tom Robinson quốc tịch Anh, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Tom Robinson tại Keolive.

Tom Robinson đang thi đấu có CLB nào?

Tom Robinson hiện đang thi đấu cho CLB AFC Bournemouth U18 ở giải U18 Anh tại Anh.