Tim Weißmann

Tim Weißmann - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

FSV Frankfurt
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Tim Weißmann tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Tim Weißmann

Họ và tênTim WeissmannCân nặng86 kg
Tên thường gọiTim WeißmannVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo4Ngày sinh / tuổi (29 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchĐức
CLBFSV FrankfurtChiều cao190 cm

Thống kê & phong độ Tim Weißmann mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Tim Weißmann mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
13 trận
Số trận đá chính
11 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
5.5

Sự nghiệp và thành tích của Tim Weißmann

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Tim Weißmann qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

FSV Frankfurt

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
47 trận
Số trận thi đấu chính thức
46 trận
Số phút thi đấu
180 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Tim Weißmann

Tim Weißmann là ai?

Tim Weißmann quốc tịch Đức, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Tim Weißmann tại Keolive.

Tim Weißmann đang thi đấu có CLB nào?

Tim Weißmann hiện đang thi đấu cho CLB FSV Frankfurt ở giải Regionalliga: Südwest Đức tại Đức.