Terry Dunfield

Terry Dunfield: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Pacific
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Terry Dunfield tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Terry Dunfield

Họ và tênTerry DunfieldTên thường gọiTerry Dunfield
Ngày sinh / tuổi (44 tuổi)Quốc tịchCanada
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiPacific
Giải đấuVĐQG CanadaNgày bổ nhiệm
Thời hạn hợp đồngSơ đồ thường dùng4-2-3-1 (10/15 trận)
Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Terry Dunfield

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Terry Dunfield, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Pacific (2026–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 05-07-2026 - nay
Số trận dẫn dắt
15 trận
Thắng
2 trận
Hòa
5 trận
Thua
8 trận
Tỷ lệ thắng
13.33%

Toronto (2023–2023)

Vai trò
HLV tạm quyền
Nhiệm kỳ
Từ 26-06-2023 đến 30-09-2023
Số trận dẫn dắt
8 trận
Thắng
1 trận
Hòa
0 trận
Thua
7 trận
Tỷ lệ thắng
12.5%

Thành tích huấn luyện của Terry Dunfield mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Terry Dunfield trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Pacific

Số trận dẫn dắt
15
Thắng
2
Hòa
5
Thua
8
Tỷ lệ thắng
13.33%
Điểm trung bình mỗi trận
0.73
Đội ghi được
19 bàn
Đội để thủng lưới
34 bàn
Hiệu số bàn thắng
-15
Chuỗi bất bại dài nhất
3 trận
Chuỗi thắng dài nhất
1 trận
Chuỗi thua dài nhất
4 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Terry Dunfield

Terry Dunfield là ai?

Terry Dunfield quốc tịch Canada, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Terry Dunfield tại Keolive.

Terry Dunfield đang dẫn dắt đội bóng nào?

Terry Dunfield hiện là HLV trưởng của Pacific, đội bóng đang thi đấu tại Pacific. HLV bắt đầu nhiệm kỳ vào 05-07-2026.

Đội gần nhất mà HLV Terry Dunfield dẫn dắt là đội nào?

Pacific là đội gần nhất mà HLV Terry Dunfield dẫn dắt.