Teresa Frizberg

Teresa Frizberg - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Ingolstadt W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Teresa Frizberg tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Teresa Frizberg

Họ và tênTeresa FrizbergTên thường gọiTeresa Frizberg
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (18 tuổi)
Quốc tịchĐứcCLBIngolstadt W
Chiều cao172 cm

Thống kê & phong độ Teresa Frizberg mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Teresa Frizberg mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
7 trận
Số trận đá chính
6 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Teresa Frizberg

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Teresa Frizberg qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Ingolstadt W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
7 trận
Số trận thi đấu chính thức
7 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Teresa Frizberg

Teresa Frizberg là ai?

Teresa Frizberg quốc tịch Đức, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Teresa Frizberg tại Keolive.

Teresa Frizberg đang thi đấu có CLB nào?

Teresa Frizberg hiện đang thi đấu cho CLB Ingolstadt W ở giải Hạng Hai Nữ Đức tại Đức.