Sven Charita

Sven Charita: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Jong Lede
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Sven Charita tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Sven Charita

Họ và tênSven CharitaTên thường gọiSven Charita
Quốc tịchBỉVai trò hiện tạiHLV trưởng
Đội bóng hiện tạiJong LedeGiải đấuCúp Quốc gia Bỉ
Sơ đồ thường dùng3-4-3 (3/25 trận)Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Sven Charita

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Sven Charita, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Eendracht Aalst Lede (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
25 trận
Thắng
16 trận
Hòa
2 trận
Thua
7 trận
Tỷ lệ thắng
64%

Thành tích huấn luyện của Sven Charita mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Sven Charita trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Eendracht Aalst Lede

Số trận dẫn dắt
4
Thắng
2
Hòa
0
Thua
2
Tỷ lệ thắng
50%
Điểm trung bình mỗi trận
1.5
Đội ghi được
9 bàn
Đội để thủng lưới
10 bàn
Hiệu số bàn thắng
-1
Chuỗi bất bại dài nhất
2 trận
Chuỗi thắng dài nhất
2 trận
Chuỗi thua dài nhất
1 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Sven Charita

Sven Charita là ai?

Sven Charita quốc tịch Bỉ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Sven Charita tại Keolive.

Sven Charita đang dẫn dắt đội bóng nào?

Sven Charita hiện là HLV trưởng của Jong Lede, đội bóng đang thi đấu tại Jong Lede.

Đội gần nhất mà HLV Sven Charita dẫn dắt là đội nào?

Eendracht Aalst Lede là đội gần nhất mà HLV Sven Charita dẫn dắt.