Stjepan Loncar

Stjepan Loncar - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Persija
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Stjepan Loncar tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Stjepan Loncar

Họ và tênStjepan LončarCân nặng81 kg
Tên thường gọiStjepan LoncarVị trí thi đấuTiền vệ trung tâm
Số áo33Ngày sinh / tuổi (30 tuổi)
Chân thuậnTráiQuốc tịchBosnia and Herzegovina
CLBPersijaChiều cao187 cm

Thống kê & phong độ Stjepan Loncar mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Stjepan Loncar mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
9 trận
Số trận đá chính
9 trận
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
6 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Stjepan Loncar

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Stjepan Loncar qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Persija

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
9 trận
Số trận thi đấu chính thức
8 trận
Số phút thi đấu
450 phút
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Ekstraklasa (2024-2025) — Vô địch

🏆 Hungarian Cup (2023-2024) — Vô địch

🏆 Premier League (2023) — Vô địch

🏆 Premier League (2023) — Á quân

🏆 OTP Bank Liga (2023-2024) — Vô địch

🏆 Hungarian Cup (2023-2024) — Á quân

🏆 OTP Bank Liga (2022-2023) — Vô địch

🏆 OTP Bank Liga (2021-2022) — Vô địch

🏆 Hungarian Cup (2021-2022) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Stjepan Loncar

Stjepan Loncar là ai?

Stjepan Loncar quốc tịch Bosnia and Herzegovina, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Stjepan Loncar tại Keolive.

Stjepan Loncar đang thi đấu có CLB nào?

Stjepan Loncar hiện đang thi đấu cho CLB Persija ở giải VĐQG Indonesia tại Indonesia.