Ștefan Odoroaba

Ștefan Odoroaba (Alexandria): Hồ sơ và Sự nghiệp HLV

Alexandria
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Ștefan Odoroaba tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Ștefan Odoroaba

Họ và tênȘtefan Razvan OdoroabaTên thường gọiȘtefan Odoroaba
Ngày sinh / tuổi (45 tuổi)Quốc tịchRomania
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiAlexandria
Giải đấuCúp Quốc gia RomaniaSơ đồ thường dùng4-3-3 (6/25 trận)
Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Ștefan Odoroaba

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Ștefan Odoroaba, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Alexandria (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
25 trận
Thắng
9 trận
Hòa
3 trận
Thua
13 trận
Tỷ lệ thắng
36%

Thành tích huấn luyện của Ștefan Odoroaba mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Ștefan Odoroaba trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Alexandria

Số trận dẫn dắt
1
Thắng
0
Hòa
0
Thua
1
Tỷ lệ thắng
0%
Điểm trung bình mỗi trận
0
Đội ghi được
2 bàn
Đội để thủng lưới
6 bàn
Hiệu số bàn thắng
-4
Chuỗi thua dài nhất
1 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Ștefan Odoroaba

Ștefan Odoroaba là ai?

Ștefan Odoroaba quốc tịch Romania, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Ștefan Odoroaba tại Keolive.

Ștefan Odoroaba đang dẫn dắt đội bóng nào?

Ștefan Odoroaba hiện là HLV trưởng của Alexandria, đội bóng đang thi đấu tại Alexandria.

Đội gần nhất mà HLV Ștefan Odoroaba dẫn dắt là đội nào?

Alexandria là đội gần nhất mà HLV Ștefan Odoroaba dẫn dắt.