Stefan Lagergren

Stefan Lagergren: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Kubikenborg
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Stefan Lagergren tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Stefan Lagergren

Họ và tênStefan LagergrenTên thường gọiStefan Lagergren
Ngày sinh / tuổi (36 tuổi)Vai trò hiện tạiHLV trưởng
Đội bóng hiện tạiKubikenborgGiải đấuCúp Quốc gia Thuỵ Điển
Sơ đồ thường dùng4-3-3 (2/5 trận)Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Stefan Lagergren

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Stefan Lagergren, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Kubikenborg (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
5 trận
Thắng
2 trận
Hòa
0 trận
Thua
3 trận
Tỷ lệ thắng
40%

Thành tích huấn luyện của Stefan Lagergren mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Stefan Lagergren trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Kubikenborg

Số trận dẫn dắt
1
Thắng
0
Hòa
0
Thua
1
Tỷ lệ thắng
0%
Điểm trung bình mỗi trận
0
Đội ghi được
0 bàn
Đội để thủng lưới
1 bàn
Hiệu số bàn thắng
-1
Chuỗi thua dài nhất
1 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Stefan Lagergren

Stefan Lagergren là ai?

Stefan Lagergren quốc tịch , sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Stefan Lagergren tại Keolive.

Stefan Lagergren đang dẫn dắt đội bóng nào?

Stefan Lagergren hiện là HLV trưởng của Kubikenborg, đội bóng đang thi đấu tại Kubikenborg.

Đội gần nhất mà HLV Stefan Lagergren dẫn dắt là đội nào?

Kubikenborg là đội gần nhất mà HLV Stefan Lagergren dẫn dắt.