Songyuan Zhao

Songyuan Zhao - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Theo dõi hồ sơ cầu thủ Songyuan Zhao tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Songyuan Zhao

Họ và tênSongyuan ZhaoTên thường gọiSongyuan Zhao
Vị trí thi đấuTiền đạo trung tâmNgày sinh / tuổi (17 tuổi)
Quốc tịchTrung QuốcĐTQGChina PR U17

Thống kê & phong độ Songyuan Zhao mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Songyuan Zhao mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
2 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Songyuan Zhao

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Songyuan Zhao qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia China PR U17

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia China PR

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 AFC U17 Asian Cup (2026) Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Songyuan Zhao

Songyuan Zhao là ai?

Songyuan Zhao quốc tịch Trung Quốc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Songyuan Zhao tại Keolive.