Songwut Kraikruan

Songwut Kraikruan - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

SCG Muangthong United
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Songwut Kraikruan tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Songwut Kraikruan

Họ và tênSongwut KraikruanCân nặng75 kg
Tên thường gọiSongwut KraikruanVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo6Ngày sinh / tuổi (25 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchThái Lan
CLBSCG Muangthong UnitedChiều cao188 cm
ĐTQGThái Lan

Thống kê & phong độ Songwut Kraikruan mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Songwut Kraikruan mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
8 trận
Số trận đá chính
8 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Songwut Kraikruan

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Songwut Kraikruan qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

SCG Muangthong United

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
40 trận
Số trận thi đấu chính thức
40 trận
Số phút thi đấu
540 phút
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Thailand

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
3 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
50 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 FA Cup (2024) — Vô địch

🏆 FA Cup (2024) — Á quân

🏆 King's Cup (2024) — Vô địch

🏆 League Cup (2023) — Vô địch

🏆 League Cup (2023) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Songwut Kraikruan

Songwut Kraikruan là ai?

Songwut Kraikruan quốc tịch Thái Lan, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Songwut Kraikruan tại Keolive.

Songwut Kraikruan đang thi đấu có CLB nào?

Songwut Kraikruan hiện đang thi đấu cho CLB SCG Muangthong United ở giải Hạng Hai TháI Lan tại Thái Lan.