Song-Ok Hong

Song-Ok Hong - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Theo dõi hồ sơ cầu thủ Song-Ok Hong tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Song-Ok Hong

Họ và tênSong-Ok HongTên thường gọiSong-Ok Hong
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (23 tuổi)
Quốc tịchTriều TiênĐTQGNorth Korea W

Thống kê & phong độ Song-Ok Hong mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Song-Ok Hong mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
6 trận
Số trận đá chính
3 trận
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
4 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Song-Ok Hong

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Song-Ok Hong qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia North Korea W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
6 trận
Số trận thi đấu chính thức
6 trận
Số phút thi đấu
23 phút
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Women's Asian Games (2022) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Song-Ok Hong

Song-Ok Hong là ai?

Song-Ok Hong quốc tịch Triều Tiên, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Song-Ok Hong tại Keolive.