Slavcho Janev

Slavcho Janev - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Detonit Plachkovica
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Slavcho Janev tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Slavcho Janev

Họ và tênSlavcho JanevTên thường gọiSlavcho Janev
Vị trí thi đấuTiền vệNgày sinh / tuổi (34 tuổi)
Quốc tịchMacedoniaCLBDetonit Plachkovica

Thống kê & phong độ Slavcho Janev mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Slavcho Janev mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Slavcho Janev

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Slavcho Janev qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Detonit Plachkovica

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Slavcho Janev

Slavcho Janev là ai?

Slavcho Janev quốc tịch Macedonia, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Slavcho Janev tại Keolive.

Slavcho Janev đang thi đấu có CLB nào?

Slavcho Janev hiện đang thi đấu cho CLB Detonit Plachkovica ở giải Cúp Quốc gia Macedonia tại Macedonia.