Shavar Thomas

Shavar Thomas: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Connecticut United
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Shavar Thomas tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Shavar Thomas

Họ và tênShavar Shervinton ThomasTên thường gọiShavar Thomas
Ngày sinh / tuổi (45 tuổi)Quốc tịchJamaica
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiConnecticut United
Giải đấuMLS Next Pro MỹNgày bổ nhiệm
Sơ đồ thường dùng4-4-2 (13/29 trận)Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Shavar Thomas

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Shavar Thomas, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Connecticut United (2026–2025)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 21-01-2026 đến 22-12-2025
Số trận dẫn dắt
0 trận
Thắng
0 trận
Hòa
0 trận
Thua
0 trận
Tỷ lệ thắng
0%

Connecticut United (2025–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 23-12-2025 - nay
Số trận dẫn dắt
29 trận
Thắng
17 trận
Hòa
0 trận
Thua
12 trận
Tỷ lệ thắng
58.62%

Thành tích huấn luyện của Shavar Thomas mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Shavar Thomas trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Connecticut United

Số trận dẫn dắt
29
Thắng
17
Hòa
0
Thua
12
Tỷ lệ thắng
58.62%
Điểm trung bình mỗi trận
1.76
Đội ghi được
60 bàn
Đội để thủng lưới
52 bàn
Hiệu số bàn thắng
8
Chuỗi bất bại dài nhất
5 trận
Chuỗi thắng dài nhất
5 trận
Chuỗi thua dài nhất
4 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Shavar Thomas

Shavar Thomas là ai?

Shavar Thomas quốc tịch Jamaica, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Shavar Thomas tại Keolive.

Shavar Thomas đang dẫn dắt đội bóng nào?

Shavar Thomas hiện là HLV trưởng của Connecticut United, đội bóng đang thi đấu tại Connecticut United. HLV bắt đầu nhiệm kỳ vào 23-12-2025.

Đội gần nhất mà HLV Shavar Thomas dẫn dắt là đội nào?

Connecticut United là đội gần nhất mà HLV Shavar Thomas dẫn dắt.