Sergey Zagidullin

Sergey Zagidullin: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Strogino
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Sergey Zagidullin tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Sergey Zagidullin

Họ và tênSergey ZagidullinTên thường gọiSergey Zagidullin
Ngày sinh / tuổi (47 tuổi)Quốc tịchNga
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiStrogino
Giải đấuCúp Quốc gia NgaSơ đồ thường dùng4-4-2 (2/16 trận)
Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Sergey Zagidullin

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Sergey Zagidullin, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Strogino (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
16 trận
Thắng
2 trận
Hòa
3 trận
Thua
11 trận
Tỷ lệ thắng
12.5%

Thành tích huấn luyện của Sergey Zagidullin mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Sergey Zagidullin trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Strogino

Số trận dẫn dắt
2
Thắng
0
Hòa
1
Thua
1
Tỷ lệ thắng
0%
Điểm trung bình mỗi trận
0.5
Đội ghi được
0 bàn
Đội để thủng lưới
3 bàn
Hiệu số bàn thắng
-3
Chuỗi bất bại dài nhất
1 trận
Chuỗi thua dài nhất
1 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Sergey Zagidullin

Sergey Zagidullin là ai?

Sergey Zagidullin quốc tịch Nga, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Sergey Zagidullin tại Keolive.

Sergey Zagidullin đang dẫn dắt đội bóng nào?

Sergey Zagidullin hiện là HLV trưởng của Strogino, đội bóng đang thi đấu tại Strogino.

Đội gần nhất mà HLV Sergey Zagidullin dẫn dắt là đội nào?

Strogino là đội gần nhất mà HLV Sergey Zagidullin dẫn dắt.