Serge Obassa

Serge Obassa - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Theo dõi hồ sơ cầu thủ Serge Obassa tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Serge Obassa

Họ và tênAdebiyi Marcel Serge ObassaTên thường gọiSerge Obassa
Vị trí thi đấuThủ mônNgày sinh / tuổi (30 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchBenin
Chiều cao183 cmĐTQGBenin

Thống kê & phong độ Serge Obassa mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Serge Obassa mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
9 trận
Số trận đá chính
0 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Serge Obassa

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Serge Obassa qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Remo Stars

Thời gian
Từ đến
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Benin

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
14 trận
Số trận thi đấu chính thức
12 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Serge Obassa

Serge Obassa là ai?

Serge Obassa quốc tịch Benin, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Serge Obassa tại Keolive.