Seraina Séverin Piubel

Seraina Séverin Piubel - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

West Ham W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Seraina Séverin Piubel tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Seraina Séverin Piubel

Họ và tênSeraina PiubelCân nặng57 kg
Tên thường gọiSeraina Séverin PiubelVị trí thi đấuTiền đạo
Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)Quốc tịchThuỵ Sĩ
CLBWest Ham WChiều cao168 cm

Thống kê & phong độ Seraina Séverin Piubel mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Seraina Séverin Piubel mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
4 trận
Số trận đá chính
4 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Seraina Séverin Piubel

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Seraina Séverin Piubel qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

West Ham W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
28 trận
Số trận thi đấu chính thức
28 trận
Số phút thi đấu
262 phút
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Seraina Séverin Piubel

Seraina Séverin Piubel là ai?

Seraina Séverin Piubel quốc tịch Thuỵ Sĩ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Seraina Séverin Piubel tại Keolive.

Seraina Séverin Piubel đang thi đấu có CLB nào?

Seraina Séverin Piubel hiện đang thi đấu cho CLB West Ham W ở giải Women's Super League – VĐQG nữ Anh tại Anh.