Sebastian Leto

Sebastian Leto: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Kifisia
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Sebastian Leto tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Sebastian Leto

Họ và tênSebastián Eduardo LetoTên thường gọiSebastian Leto
Ngày sinh / tuổi (40 tuổi)Quốc tịchArgentina
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiKifisia
Giải đấuVĐQG Hy LạpNgày bổ nhiệm
Thời hạn hợp đồngSơ đồ thường dùng4-2-3-1 (21/88 trận)
Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Sebastian Leto

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Sebastian Leto, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Kifisia (2024–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 01-07-2024 - nay
Số trận dẫn dắt
88 trận
Thắng
38 trận
Hòa
28 trận
Thua
22 trận
Tỷ lệ thắng
43.18%

Thành tích huấn luyện của Sebastian Leto mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Sebastian Leto trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Kifisia

Số trận dẫn dắt
15
Thắng
3
Hòa
6
Thua
6
Tỷ lệ thắng
20%
Điểm trung bình mỗi trận
1
Đội ghi được
21 bàn
Đội để thủng lưới
25 bàn
Hiệu số bàn thắng
-4
Chuỗi bất bại dài nhất
4 trận
Chuỗi thắng dài nhất
2 trận
Chuỗi thua dài nhất
2 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Sebastian Leto

Sebastian Leto là ai?

Sebastian Leto quốc tịch Argentina, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Sebastian Leto tại Keolive.

Sebastian Leto đang dẫn dắt đội bóng nào?

Sebastian Leto hiện là HLV trưởng của Kifisia, đội bóng đang thi đấu tại Kifisia. HLV bắt đầu nhiệm kỳ vào 01-07-2024.

Đội gần nhất mà HLV Sebastian Leto dẫn dắt là đội nào?

Kifisia là đội gần nhất mà HLV Sebastian Leto dẫn dắt.