Saleh Mohammed Fares Al Jaman

Saleh Mohammed Fares Al Jaman - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Al Khaleej
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Saleh Mohammed Fares Al Jaman tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Saleh Mohammed Fares Al Jaman

Họ và tênSaleh Mohammed Fares Al JamanCân nặng66 kg
Tên thường gọiSaleh Mohammed Fares Al JamanVị trí thi đấuTiền đạo cánh trái
Số áo11Ngày sinh / tuổi (33 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchẢ Rập Xê Út
CLBAl KhaleejChiều cao176 cm

Thống kê & phong độ Saleh Mohammed Fares Al Jaman mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Saleh Mohammed Fares Al Jaman mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
10 trận
Số trận đá chính
6 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Số lần MVP trận
3 trận
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.8

Sự nghiệp và thành tích của Saleh Mohammed Fares Al Jaman

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Saleh Mohammed Fares Al Jaman qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Al Khaleej

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
38 trận
Số trận thi đấu chính thức
38 trận
Số phút thi đấu
489 phút
Bàn thắng
4 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Super Cup (2023) — Vô địch

🏆 Super Cup (2023) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Saleh Mohammed Fares Al Jaman

Saleh Mohammed Fares Al Jaman là ai?

Saleh Mohammed Fares Al Jaman quốc tịch Ả Rập Xê Út, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh trái. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Saleh Mohammed Fares Al Jaman tại Keolive.

Saleh Mohammed Fares Al Jaman đang thi đấu có CLB nào?

Saleh Mohammed Fares Al Jaman hiện đang thi đấu cho CLB Al Khaleej ở giải Saudi Pro League – VĐQG Ả Rập Xê Út tại Ả Rập Xê Út.