Rowan Weir

Rowan Weir - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Brechin City
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Rowan Weir tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Rowan Weir

Họ và tênRowan WeirTên thường gọiRowan Weir
Vị trí thi đấuThủ mônSố áo23
Quốc tịchScotlandCLBBrechin City

Thống kê & phong độ Rowan Weir mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Rowan Weir mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
1 trận
Số trận đá chính
1 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Rowan Weir

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Rowan Weir qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Brechin City

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
2 trận
Số trận thi đấu chính thức
2 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Rowan Weir

Rowan Weir là ai?

Rowan Weir quốc tịch Scotland, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Rowan Weir tại Keolive.

Rowan Weir đang thi đấu có CLB nào?

Rowan Weir hiện đang thi đấu cho CLB Brechin City ở giải Cúp Quốc gia Scotland tại Scotland.