Roko Mislov

Roko Mislov (Kalamata) - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Kalamata
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Roko Mislov tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Roko Mislov

Họ và tênIoannis GeliosCân nặng88 kg
Tên thường gọiRoko MislovVị trí thi đấuHuấn luyện viên
Số áo1Ngày sinh / tuổi (34 tuổi)
Quốc tịchHy LạpCLBKalamata
Chiều cao190 cm

Thống kê & phong độ Roko Mislov mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Roko Mislov mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
10 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.4

Sự nghiệp và thành tích của Roko Mislov

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Roko Mislov qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Kalamata

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
10 trận
Số trận thi đấu chính thức
8 trận
Số phút thi đấu
360 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Bundesliga Play-offs (2020-2021) — Vô địch

🏆 Bundesliga Play-offs (2020-2021) — Vô địch

🏆 Bundesliga Play-offs (2020-2021) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Roko Mislov

Roko Mislov là ai?

Roko Mislov quốc tịch Hy Lạp, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Huấn luyện viên. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Roko Mislov tại Keolive.

Roko Mislov đang thi đấu có CLB nào?

Roko Mislov hiện đang thi đấu cho CLB Kalamata ở giải VĐQG Hy Lạp tại Hy Lạp.