Robert Rojas

Robert Rojas - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Libertad
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Robert Rojas tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Robert Rojas

Họ và tênRobert RojasCân nặng75 kg
Tên thường gọiRobert RojasVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo3Ngày sinh / tuổi (30 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchParaguay
CLBLibertadChiều cao177 cm

Thống kê & phong độ Robert Rojas mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Robert Rojas mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
26 trận
Số trận đá chính
23 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
5 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Robert Rojas

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Robert Rojas qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Libertad

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
48 trận
Số trận thi đấu chính thức
48 trận
Số phút thi đấu
1773 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
9 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Liga Profesional de Fútbol (2023) — Vô địch

🏆 Copa Argentina (2019) — Vô địch

🏆 Super Cup (2019-2020) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Robert Rojas

Robert Rojas là ai?

Robert Rojas quốc tịch Paraguay, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Robert Rojas tại Keolive.

Robert Rojas đang thi đấu có CLB nào?

Robert Rojas hiện đang thi đấu cho CLB Libertad ở giải VĐQG Paraguay tại Paraguay.