Rob Dickie

Rob Dickie - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Bristol City
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Rob Dickie tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Rob Dickie

Họ và tênRobert DickieCân nặng75 kg
Tên thường gọiRob DickieVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo16Ngày sinh / tuổi (30 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchAnh
CLBBristol CityChiều cao191 cm

Thống kê & phong độ Rob Dickie mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Rob Dickie mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
14 trận
Số trận đá chính
14 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
2 trận
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.8

Sự nghiệp và thành tích của Rob Dickie

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Rob Dickie qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Bristol City

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
51 trận
Số trận thi đấu chính thức
44 trận
Số phút thi đấu
870 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
5 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Rob Dickie

Rob Dickie là ai?

Rob Dickie quốc tịch Anh, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Rob Dickie tại Keolive.

Rob Dickie đang thi đấu có CLB nào?

Rob Dickie hiện đang thi đấu cho CLB Bristol City ở giải EFL Championship – Hạng Nhất Anh tại Anh.