Reiss Elliott-Parris

Reiss Elliott-Parris - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Tottenham U21
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Reiss Elliott-Parris tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Reiss Elliott-Parris

Họ và tênReiss Elliot-ParrisTên thường gọiReiss Elliott-Parris
Vị trí thi đấuTiền đạo trung tâmNgày sinh / tuổi (19 tuổi)
Chân thuậnPhảiCLBTottenham U21
Chiều cao188 cm

Thống kê & phong độ Reiss Elliott-Parris mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Reiss Elliott-Parris mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
5 trận
Số trận đá chính
4 trận
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
3 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.4

Sự nghiệp và thành tích của Reiss Elliott-Parris

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Reiss Elliott-Parris qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Tottenham U21

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
5 trận
Số trận thi đấu chính thức
5 trận
Số phút thi đấu
346 phút
Bàn thắng
3 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Tottenham Hotspur U19

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
7 trận
Số trận thi đấu chính thức
7 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
2 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Reiss Elliott-Parris

Reiss Elliott-Parris là ai?

Reiss Elliott-Parris quốc tịch , sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Reiss Elliott-Parris tại Keolive.

Reiss Elliott-Parris đang thi đấu có CLB nào?

Reiss Elliott-Parris hiện đang thi đấu cho CLB Tottenham U21 ở giải Professional Development League Anh tại Anh.