Rafael Navarro

Rafael Navarro (St. Louis City) - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

St. Louis City
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Rafael Navarro tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Rafael Navarro

Họ và tênRafael Navarro LealCân nặng84 kg
Tên thường gọiRafael NavarroVị trí thi đấuTiền đạo trung tâm
Số áo9Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchBrazil
CLBSt. Louis CityChiều cao183 cm

Thống kê & phong độ Rafael Navarro mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Rafael Navarro mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
8 trận
Số trận đá chính
7 trận
Bàn thắng
8 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
11 lần
Số lần MVP trận
4 trận
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.7

Sự nghiệp và thành tích của Rafael Navarro

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Rafael Navarro qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

St. Louis City

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
8 trận
Số trận thi đấu chính thức
8 trận
Số phút thi đấu
616 phút
Bàn thắng
8 bàn
Kiến tạo
3 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Supercopa do Brasil (2023) — Vô địch

🏆 Serie A (2023) — Vô địch

🏆 Recopa Sudamericana (2022) — Vô địch

🏆 Serie A (2022) — Vô địch

🏆 FIFA Intercontinental Cup (2021) — Vô địch

🏆 Serie B (2021) — Vô địch

🏆 FIFA Intercontinental Cup (2021) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Rafael Navarro

Rafael Navarro là ai?

Rafael Navarro quốc tịch Brazil, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Rafael Navarro tại Keolive.

Rafael Navarro đang thi đấu có CLB nào?

Rafael Navarro hiện đang thi đấu cho CLB St. Louis City ở giải MLS – Giải Nhà nghề Mỹ tại Mỹ.