Pierre-Yves Ngawa

Pierre-Yves Ngawa - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

RFC Liège
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Pierre-Yves Ngawa tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Pierre-Yves Ngawa

Họ và tênPierre-Yves NgawaCân nặng75 kg
Tên thường gọiPierre-Yves NgawaVị trí thi đấuTrung vệ
Số áo5Ngày sinh / tuổi (34 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchBỉ
CLBRFC LiègeChiều cao187 cm

Thống kê & phong độ Pierre-Yves Ngawa mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Pierre-Yves Ngawa mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
16 trận
Số trận đá chính
16 trận
Bàn thắng
1 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Pierre-Yves Ngawa

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Pierre-Yves Ngawa qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

RFC Liège

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
50 trận
Số trận thi đấu chính thức
43 trận
Số phút thi đấu
720 phút
Bàn thắng
4 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Pierre-Yves Ngawa

Pierre-Yves Ngawa là ai?

Pierre-Yves Ngawa quốc tịch Bỉ, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Pierre-Yves Ngawa tại Keolive.

Pierre-Yves Ngawa đang thi đấu có CLB nào?

Pierre-Yves Ngawa hiện đang thi đấu cho CLB RFC Liège ở giải Hạng Hai Bỉ tại Bỉ.