Patricio Rodolfo Rubio Pulgar

Patricio Rodolfo Rubio Pulgar - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Unión Española
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Patricio Rodolfo Rubio Pulgar tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Patricio Rodolfo Rubio Pulgar

Họ và tênPatricio Rodolfo Rubio PulgarCân nặng81 kg
Tên thường gọiPatricio Rodolfo Rubio PulgarVị trí thi đấuTiền đạo trung tâm
Số áo8Ngày sinh / tuổi (37 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchChile
CLBUnión EspañolaChiều cao174 cm

Thống kê & phong độ Patricio Rodolfo Rubio Pulgar mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Patricio Rodolfo Rubio Pulgar mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
25 trận
Số trận đá chính
17 trận
Bàn thắng
4 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
4 lần
Số lần MVP trận
1 trận
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.5

Sự nghiệp và thành tích của Patricio Rodolfo Rubio Pulgar

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Patricio Rodolfo Rubio Pulgar qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Unión Española

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
25 trận
Số trận thi đấu chính thức
25 trận
Số phút thi đấu
1471 phút
Bàn thắng
4 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
3 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Chilean Cup (2024) — Vô địch

🏆 Chilean Cup (2024) — Á quân

🏆 Primera Division (2022) — Vô địch

🏆 Primera Division (2022) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Patricio Rodolfo Rubio Pulgar

Patricio Rodolfo Rubio Pulgar là ai?

Patricio Rodolfo Rubio Pulgar quốc tịch Chile, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo trung tâm. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Patricio Rodolfo Rubio Pulgar tại Keolive.

Patricio Rodolfo Rubio Pulgar đang thi đấu có CLB nào?

Patricio Rodolfo Rubio Pulgar hiện đang thi đấu cho CLB Unión Española ở giải Hạng Hai Chile tại Chile.