Oscar Runge

Oscar Runge - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Skibet
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Oscar Runge tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Oscar Runge

Họ và tênOscar RungeTên thường gọiOscar Runge
Vị trí thi đấuHậu vệQuốc tịchĐan Mạch
CLBSkibet

Thống kê & phong độ Oscar Runge

Cập nhật thống kê và phong độ của Oscar Runge với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Oscar Runge

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Oscar Runge qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Skibet

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
1 trận
Số trận thi đấu chính thức
1 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Oscar Runge

Oscar Runge là ai?

Oscar Runge quốc tịch Đan Mạch, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Oscar Runge tại Keolive.

Oscar Runge đang thi đấu có CLB nào?

Oscar Runge hiện đang thi đấu cho CLB Skibet tại Đan Mạch.