Oscar López

Oscar López: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Oscar López tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Oscar López

Họ và tênOscar Lopez HernandezTên thường gọiOscar López
Ngày sinh / tuổi (46 tuổi)Quốc tịchTây Ban Nha
Tình trạngChưa có đội / Đã nghỉ

Câu hỏi thường gặp về HLV Oscar López

Oscar López là ai?

Oscar López quốc tịch Tây Ban Nha, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Oscar López tại Keolive.

Oscar López đang dẫn dắt đội bóng nào?

Oscar López hiện đang thất nghiệp.