Nils Eriksson

Nils Eriksson - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

GIF Sundsvall
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Nils Eriksson tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Nils Eriksson

Họ và tênNils ErikssonTên thường gọiNils Eriksson
Vị trí thi đấuTrung vệSố áo17
Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)Quốc tịchThuỵ Điển
CLBGIF Sundsvall

Thống kê & phong độ Nils Eriksson mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Nils Eriksson mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
19 trận
Số trận đá chính
12 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.3

Sự nghiệp và thành tích của Nils Eriksson

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Nils Eriksson qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

GIF Sundsvall

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
19 trận
Số trận thi đấu chính thức
18 trận
Số phút thi đấu
920 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
2 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Nils Eriksson

Nils Eriksson là ai?

Nils Eriksson quốc tịch Thuỵ Điển, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Trung vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Nils Eriksson tại Keolive.

Nils Eriksson đang thi đấu có CLB nào?

Nils Eriksson hiện đang thi đấu cho CLB GIF Sundsvall ở giải Hạng Hai Thuỵ Điển tại Thuỵ Điển.