Nicolò Cambiaghi

Nicolò Cambiaghi - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Bologna
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Nicolò Cambiaghi tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Nicolò Cambiaghi

Họ và tênNicolò CambiaghiCân nặng66 kg
Tên thường gọiNicolò CambiaghiVị trí thi đấuTiền đạo cánh trái
Số áo28Ngày sinh / tuổi (26 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchÝ
CLBBolognaChiều cao176 cm
ĐTQGÝ

Thống kê & phong độ Nicolò Cambiaghi mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Nicolò Cambiaghi mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
17 trận
Số trận đá chính
13 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
2 lần
Số lần MVP trận
2 trận
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
7.0

Sự nghiệp và thành tích của Nicolò Cambiaghi

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Nicolò Cambiaghi qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Bologna

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
66 trận
Số trận thi đấu chính thức
59 trận
Số phút thi đấu
666 phút
Bàn thắng
5 bàn
Kiến tạo
8 kiến tạo
Thẻ vàng
5 thẻ
Thẻ đỏ
1 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Italy

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
4 trận
Số trận thi đấu chính thức
4 trận
Số phút thi đấu
124 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Coppa Italia (2024-2025) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Nicolò Cambiaghi

Nicolò Cambiaghi là ai?

Nicolò Cambiaghi quốc tịch Ý, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh trái. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Nicolò Cambiaghi tại Keolive.

Nicolò Cambiaghi đang thi đấu có CLB nào?

Nicolò Cambiaghi hiện đang thi đấu cho CLB Bologna ở giải Serie A – VĐQG Ý tại Ý.