Neo Mokhachane

Neo Mokhachane - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Siwelele
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Neo Mokhachane tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Neo Mokhachane

Họ và tênNeo MokhachaneTên thường gọiNeo Mokhachane
Vị trí thi đấuTiền đạo cánh tráiNgày sinh / tuổi (30 tuổi)
Quốc tịchLesothoCLBSiwelele
ĐTQGLesotho

Thống kê & phong độ Neo Mokhachane mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Neo Mokhachane mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
18 trận
Số trận đá chính
6 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.7

Sự nghiệp và thành tích của Neo Mokhachane

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Neo Mokhachane qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Siwelele

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
7 trận
Số trận thi đấu chính thức
7 trận
Số phút thi đấu
233 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia Lesotho

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
13 trận
Số trận thi đấu chính thức
10 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
2 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Danh hiệu và thành tích

🏆 Cosafa Cup (2023) — Vô địch

🏆 Cosafa Cup (2023) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Neo Mokhachane

Neo Mokhachane là ai?

Neo Mokhachane quốc tịch Lesotho, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo cánh trái. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Neo Mokhachane tại Keolive.

Neo Mokhachane đang thi đấu có CLB nào?

Neo Mokhachane hiện đang thi đấu cho CLB Siwelele ở giải VĐQG Nam Phi tại Nam Phi.