Mylène Chavas

Mylène Chavas - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Paris W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Mylène Chavas tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Mylène Chavas

Họ và tênMylène ChavasCân nặng63 kg
Tên thường gọiMylène ChavasVị trí thi đấuThủ môn
Ngày sinh / tuổi (28 tuổi)Chân thuậnPhải
Quốc tịchPhápCLBParis W
Chiều cao178 cmĐTQGFrance W

Thống kê & phong độ Mylène Chavas mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Mylène Chavas mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
4 trận
Số trận đá chính
4 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6
Thủng lưới
12 bàn
Cứu thua
13 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp và thành tích của Mylène Chavas

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Mylène Chavas qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Paris W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
40 trận
Số trận thi đấu chính thức
40 trận
Số phút thi đấu
360 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
12 bàn
Cứu thua
13 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Sự nghiệp đội tuyển quốc gia France W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
21 trận
Số trận thi đấu chính thức
21 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Thủng lưới
0 bàn
Cứu thua
0 lần
Số trận giữ sạch lưới
0 trận

Danh hiệu và thành tích

🏆 Division 1 Women (2025-2026) — Vô địch

🏆 Supercopa Femenina (2024-2025) — Vô địch

🏆 Primera Division Women (2024-2025) — Vô địch

🏆 Primera Division Women (2023-2024) — Vô địch

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Mylène Chavas

Mylène Chavas là ai?

Mylène Chavas quốc tịch Pháp, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Thủ môn. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Mylène Chavas tại Keolive.

Mylène Chavas đang thi đấu có CLB nào?

Mylène Chavas hiện đang thi đấu cho CLB Paris W ở giải VĐQG nữ Pháp tại Pháp.