Moharram Navidkia

Moharram Navidkia: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Sepahan
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Moharram Navidkia tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Moharram Navidkia

Họ và tênMoharram NavidkiaTên thường gọiMoharram Navidkia
Ngày sinh / tuổi (44 tuổi)Quốc tịchIran
Vai trò hiện tạiHLV trưởngĐội bóng hiện tạiSepahan
Giải đấuVĐQG IranSơ đồ thường dùng4-2-3-1 (16/116 trận)
Tình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Moharram Navidkia

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Moharram Navidkia, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Sepahan (0001–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Hiện tại
Số trận dẫn dắt
116 trận
Thắng
58 trận
Hòa
30 trận
Thua
28 trận
Tỷ lệ thắng
50%
Danh hiệu
Persian Gulf Pro League×5Hazfi Cup

Thành tích huấn luyện của Moharram Navidkia mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Moharram Navidkia trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Sepahan

Số trận dẫn dắt
9
Thắng
5
Hòa
2
Thua
2
Tỷ lệ thắng
55.56%
Điểm trung bình mỗi trận
1.89
Đội ghi được
13 bàn
Đội để thủng lưới
6 bàn
Hiệu số bàn thắng
7
Chuỗi bất bại dài nhất
6 trận
Chuỗi thắng dài nhất
3 trận
Chuỗi thua dài nhất
2 trận

Danh hiệu và thành tích của Moharram Navidkia

Tổng hợp các danh hiệu tập thể, giải thưởng cá nhân và thành tích nổi bật mà Moharram Navidkia đạt được trong sự nghiệp cầu thủ (nếu có) và quá trình huấn luyện tại các CLB, đội tuyển quốc gia.

Danh hiệu trong sự nghiệp huấn luyện

🏆 VĐQG Iran (2025-2026) — Vô địch

🏆 VĐQG Iran (2024-2025) — Á quân

🏆 VĐQG Iran (2023-2024) — Vô địch

🏆 Cúp Quốc gia Iran (2023-2024) — Vô địch

🏆 VĐQG Iran (2022-2023) — Á quân

🏆 VĐQG Iran (2020-2021) — Á quân

Câu hỏi thường gặp về HLV Moharram Navidkia

Moharram Navidkia là ai?

Moharram Navidkia quốc tịch Iran, sinh ngày . Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Moharram Navidkia tại Keolive.

Moharram Navidkia đang dẫn dắt đội bóng nào?

Moharram Navidkia hiện là HLV trưởng của Sepahan, đội bóng đang thi đấu tại Sepahan.

Đội gần nhất mà HLV Moharram Navidkia dẫn dắt là đội nào?

Sepahan là đội gần nhất mà HLV Moharram Navidkia dẫn dắt.

Moharram Navidkia đã giành được những danh hiệu nào?

Trong sự nghiệp, Moharram Navidkia đã giành 6 danh hiệu cùng các CLB hoặc đội tuyển quốc gia từng dẫn dắt. Xem danh sách danh hiệu theo đội bóng và mùa giải trên Keolive.