Miloš Divac

Miloš Divac - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Zlatibor Čajetina
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Miloš Divac tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Miloš Divac

Họ và tênMiloš DivacTên thường gọiMiloš Divac
Vị trí thi đấuTiền vệ phòng ngựNgày sinh / tuổi (22 tuổi)
Chân thuậnPhảiQuốc tịchSerbia
CLBZlatibor Čajetina

Thống kê & phong độ Miloš Divac

Cập nhật thống kê và phong độ của Miloš Divac với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
0 trận
Số trận đá chính
0 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Sự nghiệp và thành tích của Miloš Divac

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Miloš Divac qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Zlatibor Čajetina

Thời gian
Từ - nay
Số trận ra sân
0 trận
Số trận thi đấu chính thức
0 trận
Số phút thi đấu
0 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Miloš Divac

Miloš Divac là ai?

Miloš Divac quốc tịch Serbia, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền vệ phòng ngự. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Miloš Divac tại Keolive.

Miloš Divac đang thi đấu có CLB nào?

Miloš Divac hiện đang thi đấu cho CLB Zlatibor Čajetina tại Serbia.