Miguel Miñambres Fernández

Miguel Miñambres Fernández: Hồ sơ & Sự nghiệp HLV

Palencia
Theo dõi hồ sơ huấn luyện viên Miguel Miñambres Fernández tại Keolive với thông tin cá nhân, đội bóng hiện tại, sự nghiệp cầu thủ, hành trình cầm quân, thành tích theo mùa, tỷ lệ thắng và các danh hiệu nổi bật.

Hồ sơ HLV Miguel Miñambres Fernández

Họ và tênMiguel Ángel Miñambres FernándezTên thường gọiMiguel Miñambres Fernández
Quốc tịchTây Ban NhaVai trò hiện tạiHLV trưởng
Đội bóng hiện tạiPalenciaGiải đấuGiao Hữu CLB
Ngày bổ nhiệmTình trạngĐang dẫn dắt

Sự nghiệp của Miguel Miñambres Fernández

Tổng hợp toàn bộ sự nghiệp của Miguel Miñambres Fernández, từ giai đoạn thi đấu cầu thủ (nếu có) đến hành trình huấn luyện tại các CLB và đội tuyển quốc gia, bao gồm thời gian hoạt động, vai trò, số trận thi đấu hoặc dẫn dắt, thành tích và những dấu mốc nổi bật trong từng giai đoạn.

Sự nghiệp huấn luyện

Palencia (2026–nay)

Vai trò
HLV trưởng
Nhiệm kỳ
Từ 01-07-2026 - nay
Số trận dẫn dắt
2 trận
Thắng
1 trận
Hòa
1 trận
Thua
0 trận
Tỷ lệ thắng
50%

Thành tích huấn luyện của Miguel Miñambres Fernández mùa 2026

Cập nhật thành tích huấn luyện của Miguel Miñambres Fernández trong mùa 2026, bao gồm số trận dẫn dắt, kết quả thắng – hòa – thua, tỷ lệ thắng, điểm trung bình mỗi trận, số bàn thắng, bàn thua và chuỗi phong độ của đội bóng.

Palencia

Số trận dẫn dắt
2
Thắng
1
Hòa
1
Thua
0
Tỷ lệ thắng
50%
Điểm trung bình mỗi trận
2
Đội ghi được
2 bàn
Đội để thủng lưới
1 bàn
Hiệu số bàn thắng
1
Chuỗi bất bại dài nhất
2 trận
Chuỗi thắng dài nhất
1 trận

Câu hỏi thường gặp về HLV Miguel Miñambres Fernández

Miguel Miñambres Fernández là ai?

Miguel Miñambres Fernández quốc tịch Tây Ban Nha. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Miguel Miñambres Fernández tại Keolive.

Miguel Miñambres Fernández đang dẫn dắt đội bóng nào?

Miguel Miñambres Fernández hiện là HLV trưởng của Palencia, đội bóng đang thi đấu tại Palencia. HLV bắt đầu nhiệm kỳ vào 01-07-2026.

Đội gần nhất mà HLV Miguel Miñambres Fernández dẫn dắt là đội nào?

Palencia là đội gần nhất mà HLV Miguel Miñambres Fernández dẫn dắt.