Mia Elise Enderby

Mia Elise Enderby - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Liverpool W
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Mia Elise Enderby tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Mia Elise Enderby

Họ và tênMia EnderbyTên thường gọiMia Elise Enderby
Vị trí thi đấuTiền đạoSố áo13
Ngày sinh / tuổi (21 tuổi)Quốc tịchAnh
CLBLiverpool W

Thống kê & phong độ Mia Elise Enderby mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Mia Elise Enderby mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
4 trận
Số trận đá chính
1 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
0 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
0 lần
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.4

Sự nghiệp và thành tích của Mia Elise Enderby

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Mia Elise Enderby qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Liverpool W

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
34 trận
Số trận thi đấu chính thức
34 trận
Số phút thi đấu
90 phút
Bàn thắng
6 bàn
Kiến tạo
4 kiến tạo
Thẻ vàng
1 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Mia Elise Enderby

Mia Elise Enderby là ai?

Mia Elise Enderby quốc tịch Anh, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Tiền đạo. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Mia Elise Enderby tại Keolive.

Mia Elise Enderby đang thi đấu có CLB nào?

Mia Elise Enderby hiện đang thi đấu cho CLB Liverpool W ở giải Women's Super League – VĐQG nữ Anh tại Anh.