Maximilian Ellenger

Maximilian Ellenger - Hồ sơ và thống kê cầu thủ

Redlands United
Theo dõi hồ sơ cầu thủ Maximilian Ellenger tại Keolive với thông tin quốc tịch, ngày sinh, sự nghiệp cùng số lần ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, phong độ và thống kê chi tiết theo từng giải đấu, mùa giải.

Hồ sơ cầu thủ Maximilian Ellenger

Họ và tênMaximilian EllengerTên thường gọiMaximilian Ellenger
Vị trí thi đấuHậu vệNgày sinh / tuổi (23 tuổi)
Quốc tịchÚcCLBRedlands United

Thống kê & phong độ Maximilian Ellenger mùa 2026

Cập nhật thống kê và phong độ của Maximilian Ellenger mùa 2026 với số trận ra sân, bàn thắng, kiến tạo, thẻ phạt, điểm trung bình cùng các chỉ số thi đấu nổi bật.

Thống kê mùa giải

Số trận thi đấu
14 trận
Số trận đá chính
14 trận
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Tham gia bàn thắng
1 lần
Số lần MVP trận
5 trận
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ
Điểm trung bình trận
6.6

Sự nghiệp và thành tích của Maximilian Ellenger

Tổng hợp hành trình sự nghiệp của Maximilian Ellenger qua các CLB, đội tuyển quốc gia từng khoác áo cùng những danh hiệu và thành tích nổi bật trong quá trình thi đấu.

Sự nghiệp CLB

Redlands United

Thời gian
Hiện tại
Số trận ra sân
36 trận
Số trận thi đấu chính thức
36 trận
Số phút thi đấu
1079 phút
Bàn thắng
0 bàn
Kiến tạo
1 kiến tạo
Thẻ vàng
0 thẻ
Thẻ đỏ
0 thẻ

Câu hỏi thường gặp về cầu thủ Maximilian Ellenger

Maximilian Ellenger là ai?

Maximilian Ellenger quốc tịch Úc, sinh ngày và thi đấu ở vị trí Hậu vệ. Xem hồ sơ, sự nghiệp và thống kê chi tiết của Maximilian Ellenger tại Keolive.

Maximilian Ellenger đang thi đấu có CLB nào?

Maximilian Ellenger hiện đang thi đấu cho CLB Redlands United ở giải Ngoại hạng Queensland Úc tại Úc.